FAHAMU | Jinsi ya kumfikisha mwanamke mwenye Msambwanda

Imezuka tabia ya wanaume wengi kupenda sana wanawake wenye msambwanda siku hadi siku tabia hii inazidi kuwa sugu kwani kwa sasa mwanamke mwenye msambwanda yaliyojazia sawasawa huonekana anasoko kuliko wale wenye ya wastani.
Licha ya kuwa watu wengi huzimika na wanawake wenye msambwanda lakini ukweli upo tofauti kabisa kwani wanawake hawa wamekuwa na kero kadhaa ambazo ni sugu sana,zifuatazo ni kero zao kuu tatu.
*Mwanaume huwa hapati mwanya au nafasi nzuri ya kumwingizia mashine na ukafika kunako kwani maranyingi ukubwa wa msambwanda huzuia mashine kusakua utamu kisawasawa hivyo badala ya kupata burudani unakesha ukihangaika kupekenyua tu msambwanda na kujikuta umemwaga hata bila ya kula mzigo inavyotakiwa.
*Wanawake wenye mzigo mkubwa wa makalio huwa wazito na hivyo inakuwa ngumu sana kuwakunja ipasavyo au kumlalia mwanamke kwa juu hivyo mara nyingi wamekuwa wakiwekwa mkao wa kifo cha mende tu wakati zipo staili nyingi na tamu kuliko maelezo ambazo wanawake wengi wenye mafurushi ya makalio hawawezi kukaa.
*Wanawake wenye Msambwanda kwa asilimia kubwa wamekuwa wavivu katika uzungushaji wa kiuno na mautundu mengine ya kitandani ambayo yanahitaji mdada mwepesi ili aweze kumrusharusha mwanaume huku na kulejambo linalompagawisha sana mwanaume.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *